Branches and Managers Contacts

Rwanda Energy Group Address contact

  • KN82 ST3
  • Nyarugenge District
  • Kigali City
  • P.O. Box 537 Kigali, Rwanda
  • Emails:
    • REG: info@reg.rw 
    • EDCL: info@edcl.reg.rw / edcl@reg.rw
    • EUCL: info@eucl.reg.rw / eucl@reg.rw
  • Website: www.reg.rw
  • Tel (+250)(0)788385025
  • Call center :  2727
Bugesera

Batangana Regis

PH: 0788330017

TE: 0788566226

EM: rbatangana@eucl.reg.rw

Burera

Nkundabakuze Fulgence

PH: 0788330027

TE: 0785750605

EM: fnkundabakuze@eucl.reg.rw

Gakenke

Rutabayiru Ruterana Janvier

PH: 0788330028

TE: 0788350169

EM: jrutabayiru@eucl.reg.rw

Gatsibo

Nyiringango Jean de Dieu

PH: 0788330018

TE: 0787455215

EM: jdnyiringango@eucl.reg.rw

Gicumbi

Ngendahayo Chrysologue

PH: 0788330029

TE: 0783453936

EM: cngendahayo@eucl.reg.rw

Gisagara

Dominique Bakenerinzungu

PH: 0788330055

TE: 0788597113

EM: dbakenerinzungu@eucl.reg.rw

Huye

Kayibanda Omar

PH: 0788330056

TE: 0788849900

EM: okayibanda@eucl.reg.rw

Jabana

Gilbert NZABONIMANA

PH: 0788330011

TE: 0788512903

EM: gnzabonimana@eucl.reg.rw

Kacyiru

Ingabire Ernest

PH: 0788330012

TE: 0788616628

EM: eringabire@eucl.reg.rw

Kamonyi

Kalisa Rosine

PH: 0788330057

TE: 0788553013

EM: rkalisa@eucl.reg.rw

Kanombe

Rutabingwa Jean de Dieu

PH: 0788330013

TE: 0787773534

EM: jdrutabingwa@eucl.reg.rw

Karongi

Dusengimana Damien

PH: 0788330032

TE: 0788646444

EM: ddusengimana@eucl.reg.rw

Kayonza

Masharazi Jane

PH: 0788330019

TE: 0788796714

EM: jmasharazi@eucl.reg.rw

Kicukiro

Mugabo Jackson

PH: 0788330014

TE: 0788488274

EM: jmugabo@eucl.reg.rw

Kirehe

Theogène MUPENZI

PH: 0788330023

TE: 0788440961

EM: tmupezi@eucl.reg.rw

Muhanga

Mukaseti Rosine

PH: 0788330058

TE: 0788520131

EM: rmukaseti@eucl.reg.rw

Musanze

Munyanziza Jasson

PH: 0788330030

TE: 0788575647

EM: jmunyanziza@eucl.reg.rw

Ngoma

Sesonga Felix

PH: 0788330024

TE: 0788862273

EM: fsesonga@eucl.reg.rw

Ngororero

Niyotwizera Christopher

PH: 0788330034

TE: 0783482647

EM: cniyotwizera@eucl.reg.rw

Nyanza

Habimana Marcel

PH: 0788330060

TE: 0788474543

EM: mhabimana@edcl.reg.rw

Nyabihu

Mutsindashyaka Martin

PH: 0788330035

TE: 0788405515

EM: mmutsindashyaka@eucl.reg.rw

Nyagatare

Niyonkuru Benoit

PH: 0788330025

TE: 0783545746

EM: bniyonkuru@eucl.reg.rw

Nyamagabe

Innocent Karinganire

PH: 0788330059

TE: 0788528456

EM: ikaringanire@eucl.reg.rw

Nyamasheke

Gasigwa Landfried

PH: 0788330036

TE: 0785270537

EM: lgasigwa@eucl.reg.rw

Nyarugenge

Joel Elvis NSABIMANA

PH: 0788330015

TE: 0788600505

EM: jonsabimana@eucl.reg.rw

Nyaruguru

Bahoranimana Barnabé

PH: 0788330061

TE: 0788744355

EM: bbahoranimana@eucl.reg.rw

Remera

Nyirarukundo Alphonsine

PH: 0788330016

TE: 0788306891

EM: anyirarukundo@eucl.reg.rw

Rubavu

Butera Laurent

PH: 0788330037

TE: 0788775679

EM: lbutera@eucl.reg.rw

Ruhango

Clement Rushingabigwi

PH: 0788330062

TE: 0788517585

EM: crushingabigwi@eucl.reg.rw

Rulindo

Muhayimana Celestin

PH: 0788330031

TE: 0788797778

EM: cmuhayimana@eucl.reg.rw

Rusizi

Kiiza Francis

PH: 0788330038

TE: 0788666453

EM: fkiiza@eucl.reg.rw

Rutsiro

Maniraguha Jean Pierre

PH: 0788330039

TE: 0788493651

EM: jpmaniraguha@eucl.reg.rw

Rwamagana

Igooma Stephen

PH: 0788330026

TE: 0788480959

EM: sigooma@eucl.reg.rw

Latest Tweets

Rwanda Energy Group
@reg_rwanda

@FalagarOnly Hello, We're fixing this. Thank you

Presidency | Rwanda
@UrugwiroVillage

RT @UrugwiroVillage: President Kagame: Expanding use of off-grid technologies and stand-alone systems can help bring power to rural communi…

Rwanda Energy Group
@reg_rwanda

@14Doxe@rbarwanda@HabiPaul Mwaramutse neza, Reka dukurikirane iki kibazo gikemuke. Murakoze.

Rwanda Energy Group
@reg_rwanda

Imishinga yitezweho gufasha u Rwanda kugeza ingufu zirimo iz’amashanyarazi kuri bose @RwandaInfrahttps://t.co/hVgbN2wUmw

Rwanda Energy Group
@reg_rwanda

Kuri uyu mugoroba habaye umuhango wo gusoza icyiciro cya 4 cy'itorero ry'Abakozi ba #REG#Indemyabusugire. Mu mihig… https://t.co/HQGoKUJFOh

Follow Us

Anti Corruption Campaign

Any Corruption Case? Report to

0788310606
Contact us

Please fill in the form or Call us on our Toll free number 2727